ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 18 พฤศจิกายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
23:30 ฮาร์ทลี่พูล
บาร์เน็ต
ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 19 พฤศจิกายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
00:00 ไอร์แลนด์เหนือ
ออสเตรีย
00:00 มอลโดวา
ลักเซมเบิร์ก
00:00 ซานมารีโน
เบลารุส
00:00 กินี
ไอวอรี่โคสต์
00:00 บาร์เซโลน่า
แอต.มาดริด
00:00 มอริเตเนีย
บอตสวานา
00:00 อัลบาเซเต้
ลูโก
00:00 เอดี อัลคอร์ค่อน
เอลเช่
00:30 อัลบิโนเลฟเฟ่
เรนาเต้ เอซี
00:30 ราเวนน่า
ริมินี
01:00 เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
final
01:00 พิตต์สเบิร์ก สตีลเลอร์ส
แจ็กสันวิลล์ จากัวร์ส
01:00 ฮุสตัน เทกแซนส์
วอชิงตัน เรดสกินส์
01:30 แซมเบีย
เคนย่า
02:00 แบดมินตัน : เยาวชนชิงแชมป์โลก
Finals
02:00 สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
Finals 2
02:00 สปอร์ต เรซิเฟ่
ฟลาเมงโก
02:00 พาราน่า
พัลไมรัส
02:00 ซาน โฮเซ่
เรอัล โปโตซี่
02:00 อเมริกา มิไนโร่
ซานโตส
02:00 โบตาโฟโก อาร์เจ
อินเตอร์นาซิอองนาล
02:45 สวิตเซอร์แลนด์
เบลเยียม
02:45 กรีซ
เอสโตเนีย
02:45 ฮังการี
ฟินแลนด์
02:45 สเปน
บอสเนียฯ
03:40 เคเนรัล ดิอาช
อินดิเพนเดียนเต้ เอฟบีซี
04:00 เซา เปาโล
ครูไซโร่
04:00 เอสตูเดียนเตส เด ซาน หลุยส์
Deportivo Maipú
04:05 เดนเวอร์ บรองโกส์
ซานดิเอโก ชาร์จเจอรส์
04:15 คลับ ออโรรา
ฮอร์เก้ วิลสเตอร์มันน์
04:25 ฟิลาเดลเฟีย อีเกิลส์
นิวออร์ลีนส์ เซนต์ส
05:00 Alvarado
Deportivo Roca
05:00 อคาสซูโซ
ซาคาคิสปาส
05:15 ออนเซ่ กัลดัส
อกีลาส
05:50 นาซิอองนาล อาซุนซีออน
โซล เดอ อเมริกา
06:00 พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
06:00 เดปอติโว ลาร่า
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
07:30 ลา เอกีดาด
จูเนียร์
08:00 แอตแลนเต้
อเลบริเฆส เดอ โออาซากา
08:20 มินเนโซต้า ไวกิ้ง
ชิคาโก แบร์ส
10:00 ชิมาร์โรเนส เด โซโนร่า
อัตเลติโก ซาน หลุยส์
14:00 Thailand U21
ไอซ์แลนด์ U21
16:00 ลัตเวีย U19
ไซปรัส U19
16:00 มอนเตเนโกร U19
รัสเซีย U19
18:00 โอมาน
บาห์เรน
18:30 บายังคารา
เปอร์ซิปูรา
19:00 บอสเนียฯ U21
อาเซอร์ไบจาน U21
ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 20 พฤศจิกายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
00:00 อันดอร์รา
ลัตเวีย
00:00 จอร์เจีย
คาซัคสถาน
00:00 สาธารณรัฐเช็ก U20
สวิตเซอร์แลนด์ U20
00:00 อังกฤษ U20
เยอรมัน U20
00:30 เยอรมัน U21
อิตาลี U21
01:00 แอลเบเนีย U21
มอลตา U21
02:45 เดนมาร์ก
ไอร์แลนด์
02:45 บัลแกเรีย
สโลวีเนีย
02:45 สาธารณรัฐเช็ก
สโลวาเกีย
02:45 เยอรมัน
เนเธอร์แลนด์
02:45 ไซปรัส
นอร์เวย์
02:45 ลิกเตนสไตน์
อาร์มีเนีย
02:45 มาซิโดเนีย
ยิบรอลตาร์
03:00 อัลเมเรีย
ลา กอรุนญ่า
03:00 ฝรั่งเศส U21
สเปน U21
05:00 ฟลูมิเนนเซ่
เซียร่า
07:00 ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
บอสตัน เซลติกส์
08:15 แคนซัส ซิตี้ ชีฟส์
ลอสแองเจลิส แรมส์
10:00 ซาคราเมนโต คิงส์
โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์
18:30 เมียนมา
เวียดนาม
18:30 กัมพูชา
ลาว
23:45 เดนมาร์ก U21
อังกฤษ U21