ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 24 กันยายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
23:00 ยาโบลเนช
วิคตอเรีย พัลเซ่น
23:00 วาดี้ เดกลา
อีเอ็นพีพีไอ
23:00 พาไนโตลิกอส
ลาเมีย
23:00 ฮาโปเอล ฮะเดรา
ฮาโปเอล ไฮฟา
23:00 ริกาส
เมตต้า
23:00 โคโลน่า คีลเซ่
ซาเกิลบี ซอสโนเวียค
23:20 โอมาน คลับ
ซาฮาม
23:30 เอสเอเค คราเก้นเฟิร์ต
โฟลริดสดอร์เฟอร์
23:30 พานิโอนิออส
โอลิมเปียกอส
ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 25 กันยายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
00:00 ลีลล์สตรอม
ทรอมโซ่
00:00 เอสคิลส์ตูน่า
ออสเตอร์
00:00 นอร์บี้
วาร์นาโม่
00:00 โอเดนเซ่
ฮอร์เซ่นส์
00:00 ฮัคเค่น
โกเตบอร์ก
00:00 ฮาโปเอล เบียร์ เชว่า
บีไน เยฮูด้า
00:00 ฟาร์ ราบัต
ฮัสซาเนีย อกาดีร์
00:10 อัล นาสร์ ริยาด
อัล ทาวอน
01:00 อาสตร้า
กาซ เมตัน
01:00 เฟเนร์บาห์เช่
เบซิคตัส
01:00 ไบตาร์ เยรูซาเลม
บีไน ซาคห์นิน
01:15 เบรเมน บี
ซังต์.เพาลี บี
01:30 เดปอร์ติโว โมรอน
Gimnasia Mendoza
01:45 นิออร์
ล็องส์
01:45 คาร์ราเรเซ่
ยูเวนตุส U23
02:00 ลา กอรุนญ่า
กรานาด้า
02:00 กัวบิร่า
คลับ ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
02:15 บราก้า
สปอร์ติ้ง ลิสบอน
03:00 Tigres
ฟอร์ตาเลซ่า
03:00 Orsomarso
คูคูต้า เดปอร์ติโว
04:00 อัลโดซิวี่
เบลกราโน่
05:00 เฟอร์โร คาร์ริล โอเอสเต
แอตเลติโก ราฟาเอล่า
06:00 ราซิ่ง คลับ
ซานตา เฟ่
06:00 วาสโก ดา กาม่า
บาเฮีย
06:00 ชาเปโคเอนเซ่
ฟลูมิเนนเซ่
07:00 อาร์ซาเชน่า
โนวาร่า
07:00 นาเปรดัก
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
07:15 พิตต์สเบิร์ก สตีลเลอร์ส
แทมปาเบย์ บัคคาเนียร์ส
07:45 เอนวิกาโด
อเมริกา เด กาลี
08:00 เทคนิโค ยูนิเวอร์ซิตาริโอ
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิกา เอกวาดอร์
08:35 ฮาร์เบอร์ วิว
พอร์ทมอร์ ยูไนเต็ด
10:00 เทนนิส : หวู่ฮั่น โอเพ่น
Day 3
13:30 Dreams
Wofoo Tai Po
13:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ
Round 1
13:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ
Round 1
15:30 PSS Sleman
คาร์ลเต็ง พูตรา
16:00 เปอร์ซีค่า คาราวัง
เปอร์ซีแบท บาทัง
16:00 อัล ไซลิย่า
อัล ดูเฮล
16:00 อัล คอร์
อัล ซาดด์
16:30 คิตฉี
อีสเทิร์น
17:00 Dinamo Barnaul
โอเร็นเบิร์ก
18:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ
Round 1
18:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ
Round 1
19:35 อัฟกานิสถาน
เกาหลีใต้
20:00 แอลเคเอส ลอดส์
เลช พอชนัน
20:25 อัจมาน
อัล จาซิร่า
22:30 เชอจ์นิคซานก้า เชอจ์นิเซ่
ลีเกีย วอร์ซอว์
23:00 อัล วาเซิ่ล
เอมิเรตส์ คลับ
23:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
23:30 อาร์เคซี วาลไวก์
เบรด้า
23:30 โคโลญจน์
อิงโกลสตัดท์
ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 26 กันยายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
00:00 โมนาโก
อองเช่ร์
00:00 น็องต์
นีซ
00:00 เอ็มจอนดาเลน ไอเอฟ
อาเลซุนด์
00:00 โอเรโบร
ซิริอุส
00:30 แวร์เดอร์ เบรเมน
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
01:00 เอสปันญ่อล
เออิบาร์
01:00 กราสฮอปเปอร์
เอฟซี ธูน
01:30 บาเยิร์น มิวนิค
เอาก์สบวร์ก
01:30 ฮันโนเวอร์
ฮอฟเฟ่นไฮม์
01:30 ไฟร์บวร์ก
ชาลเก้
01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน
อเบอร์ดีน
01:45 วูล์ฟแฮมป์ตัน
เลสเตอร์
01:45 อ็อกซ์ฟอร์ด
แมนซิตี้
01:45 เอ็กเซลเซอร์
เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
02:00 เรอัล โซเซียดาด
ราโย่ บาเยกาโน
02:00 ตูลูส
แซงต์ เอเตียน
02:00 แมนยูไนเต็ด
Derby CountyHighlights
02:00 อินเตอร์ มิลาน
ฟิออเรนติน่า
02:00 แมนยูไนเต็ด
ดาร์บี้ เคาน์ตี้
02:30 บาเยิร์น มิวนิค
เอาก์สบวร์ก
03:00 แอต.มาดริด
อ้วยส์ก้า
10:00 เทนนิส : หวู่ฮั่น โอเพ่น
Day 4
13:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ
Round 2
13:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ
Round 2
15:30 ไทย
ทาจิกิสถาน
15:30 มาเลเซีย
ญี่ปุ่น
16:30 Leichhard Tigers
แอดิเลด ยูไนเต็ด
18:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ
Round 2
18:30 สนุกเกอร์ : ไซน่า แชมป์เปี้ยนส์ชิพ
Round 2
19:00 ศรีสะเกษ เอฟซี
บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด
19:00 Ratchaburi Mitrphol
Singha Chiangrai
19:35 อินเดีย
อินโดนีเซีย
21:00 อิลลิชีเวทส์
ดินาโม เคียฟ
22:00 วอลก้า แอสตราคัน
เซนิต
23:00 โวล์ฟสบวร์ก (หญิง)
Thór / KA Women
23:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ
เลเวอร์คูเซ่น
23:30 เอ็กเซลเซอร์
พีเอสวี