ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 18 พฤศจิกายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
12:30 มวยไทย
ศึกมวยดีวิถีไทย
13:00 แบดมินตัน : ฮ่องกง โอเพ่น
Finals
14:30 มวยไทย
ศึกมวยไทย 7 สี
15:30 พีเอสไอเอส เซอมารัง
เปอร์ซิบ
16:00 มวยไทย
ศึกมวยไทย ททบ.5
16:00 สปอร์ตุล สนาโกฟ
ยูนิเวอร์ซิตาเตีย คลูจ์
16:30 โมโตจีพี - บาเลนเซีย กรังด์ปรีซ์
Races
17:00 วอลโกกราด
ทอม ทอมสค์
17:00 ซีแบร์
เอสเคเอ คาบารอฟส์ค
18:00 เอฟเค ฮิมกี
โซชี
18:00 โอลิมปิเยทส์
ตัมบอฟ
18:00 สปาร์ตัก มอสโก บี
ชินนิก
18:00 บียาร์เรอัล บี
เอสปันญ่อล บี
18:00 นูมานเซีย
ราโย่ มายาดาฮองด้า
18:00 ยูทีเอ อารัด
อาร์เกส
18:15 มาสทริชท์
โรด้า เจซี
18:30 มวยไทย
ศึกคมชัดลึกมวยไทย
18:30 บาหลี ยูไนเต็ด
เปอร์เซบายา สุราบายา
18:30 มาดากัสการ์
ซูดาน
18:45 เซตูบัล
ทอนเดล่า
19:00 เซนิต
ชาลเก้
19:00 เลบานเต้
มาลาก้า
19:00 Radnički Kragujevac
โบรัค
19:00 คราสโนดาร์ บี
มอร์โดเวีย ซารานส์ค
19:00 ราดอมล์เย่
นาฟต้า
19:00 Inhulets
Kolos Kovalivka
19:00 Obolon'-Brovar
เฮอไนค์ สปอร์ต
19:30 เอฟเวอร์ตัน (หญิง)
อาร์เซน่อล (หญิง)
19:30 มึนซิงเก้น
Cham
19:45 นาสตีฟ
นิโคบิ้ง
19:45 ฮวีโดรฟ ไอเอฟ
เฟรเดริเซีย
19:45 ซิลเคบอร์ก
เฟรมัด
19:45 อัล ไอน์
เอมิเรตส์ คลับ
19:45 อัล นาเซอร์ ยูเออี
อัล ดาฟรา
20:00 สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
Finals 1
20:00 มวยไทย
ศึก Max Muay Thai
20:00 เอธิโอเปีย
กานา
20:00 เคนย่า
เซียร์รา ลีโอน
20:00 อาร์มาเวียร์
อากาเดียร์
20:30 สวาซิแลนด์
ไนเจอร์
20:30 โมซัมบิก
แซมเบีย
20:30 รวันดา
แอฟริกากลาง
20:30 ทเวนเต้
โก อเฮด อีเกิลส์
20:30 วาร์เบิร์ก
Oskarshamns
20:30 วาร์นาโม่
ซีเรียนสก้า
20:30 เทลสตาร์
เดน บอสช์
21:00 อังกฤษ
โครเอเชีย
21:00 เลโซโท
แทนซาเนีย
21:00 บัลติก้า
เชอร์ตาโนโว มอสโก
21:00 ฟาเคล
เคีรสค์
21:00 เบอร์คาเน
วิดาด เฟส
21:30 คองโก
ดีอาร์ คองโก
22:00 เบเลเนนเซส
ชาเวส
22:00 วีบอร์ก
ทิซเตด
22:00 กอร์โดบา
คาดิซ
22:00 แองโกลา
บูร์กิน่า ฟาโซ
22:00 เวสเตอร์โล
เบียร์ชอต
22:30 ไนจีเรีย
South Africa*Qualifying Round
22:30 อัล ชาร์จาห์
อัล ฟูไจราห์
22:45 เอ็นอีซี ไนจ์เมเก้น
สปาร์ต้า ร็อตเตอร์ดัม
23:00 โตโก
แอลจีเรีย
23:00 ไลบีเรีย
ซิมบับเว
23:00 เซนิต บี
Luch
23:30 ฮาร์ทลี่พูล
บาร์เน็ต
ตารางถ่ายทอดสดวันที่ 19 พฤศจิกายน 2561
เวลา เจ้าบ้าน ทีมเยือน ถ่ายทอดสด
00:00 ไอร์แลนด์เหนือ
ออสเตรีย
00:00 มอลโดวา
ลักเซมเบิร์ก
00:00 ซานมารีโน
เบลารุส
00:00 กินี
ไอวอรี่โคสต์
00:00 บาร์เซโลน่า
แอต.มาดริด
00:00 มอริเตเนีย
บอตสวานา
01:00 เทนนิส : นิตโตะ เอทีพี ไฟนอลส์ ลอนดอน
final
01:00 พิตต์สเบิร์ก สตีลเลอร์ส
แจ็กสันวิลล์ จากัวร์ส
01:00 ฮุสตัน เทกแซนส์
วอชิงตัน เรดสกินส์
01:30 แซมเบีย
Kenya*Qualifying Round
02:00 แบดมินตัน : เยาวชนชิงแชมป์โลก
Finals
02:00 สนุกเกอร์ : นอร์เทิร์น ไอร์แลนด์ โอเพ่น
Finals 2
02:00 สปอร์ต เรซิเฟ่
ฟลาเมงโก
02:00 พาราน่า
พัลไมรัส
02:00 ซาน โฮเซ่
เรอัล โปโตซี่
02:00 อเมริกา มิไนโร่
ซานโตส
02:00 โบตาโฟโก อาร์เจ
อินเตอร์นาซิอองนาล
02:45 สวิตเซอร์แลนด์
เบลเยียม
02:45 กรีซ
เอสโตเนีย
02:45 ฮังการี
ฟินแลนด์
02:45 สเปน
บอสเนียฯ
04:00 เซา เปาโล
ครูไซโร่
04:05 เดนเวอร์ บรองโกส์
ซานดิเอโก ชาร์จเจอรส์
04:25 ฟิลาเดลเฟีย อีเกิลส์
นิวออร์ลีนส์ เซนต์ส
06:00 พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
08:20 มินเนโซต้า ไวกิ้ง
ชิคาโก แบร์ส